We are Kjng S.R
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We are Kjng S.RĐăng Nhập

Rapclub::sự đổi mới và khác biệt

descriptiongửi ng ju ljnhken Emptygửi ng ju ljnhken

more_horiz
Bài viết gửi ng ju ljnhken được gửi vào ngày : 29-09-2007
"anh ken yêu ấy lắm ấy ạ tớ đọc nhất ký của ảnh đó tường thuật lại cho coi đócó 1 lần online thấy có 1 người add njck , như mọi khi thì ko bao giờ cho add njck đâu( hơi vip) nhưng ko hiểu sao lại cho người con gái đó add ko hiểu nữa trời xui đất khiến thế nào lại cho add hj`gửi ng ju ljnhken 065^^ rùi người đó làm quen , mình hỏi "sao biết njck" thì người đó nói" nhìn thấy njck mình trong blog" ko hiểu sao mình lại tjn người đó và nói chuyện tiếp cách nói chuyện của người đó cuốn hút ,như mọi khi mình ko bao giờ chát vớ vẩn với người mới mà cũng ko cho add njck ~!~( hơi kiêu) vậy mà mình cho người đó add njck rùi con nói chuyện rất lâu càng nói sức cuốn hút của người đó càng tăng cao ,ko hiểu sao nữa mình đã thjch người ta ngay từ lần đầu tiên hum sau nói chuyện tiếp mình càng bị cuốn hút bởi cách nói chuyện của ng ấy hơn tuy người đó có nói ghét mình nói những câu rất shock nhưng cũng ko hiểu tại sao mình lại thấy thjch càng nói lại càng thjch (chắc điên)gửi ng ju ljnhken 027mấy lần đang định nói mình thíc ng ấy nhưng ngại ko dám nói( thjch thì cứ nói sao pải ngại ngốc) cái hum đang định nói là "anh thjch em" thì người đó gửi cho mình blog của ng ấy mình zo đó coi thì thấy blog của bx ngồi suy nghĩ 1 hồi cũng chẳng dám hỏi " em là zj của blog......" mãi về sau mới dám hỏi em là zj của blog .....~!~ thì người ấy nói bạn thân em gửi ng ju ljnhken 004(hết nói=]]) còn học cùng trường hjx làm chột luôn ko dám nói "anh thjch em"gửi ng ju ljnhken 014 nữahjc từ lần đó mình nói chuyện với ng ấy ko dám thân mật nói lời ngon ngào như trước nữa mà phải nói khắt khe để tránh tình trạng ju (ec ngốc sợ zj chứ cứ nói đê đồ nhát gan) gửi ng ju ljnhken 065lúc zo blog đọc thấy chồng ng ấy cm mà mình thấy đau nhói rùi giận ng ấy rùi ng ấy nói rất ghét mình ,tại phải nói shock để ng ấy khỏi thjch mình ,bị người mình thjch nói ghét mình đau lắm chứ bộ ~!~ rùi 1 buổi đêm 2 đứa cùng nhảy au lúc đó cũng muộn rùi cô ấy nói buồn ngủ mm bắt ngủ tui ko muốn phải xa nhau muốn cô ấy ở lại nói chuyện với tui nhưng cuối cùng cũng đi ngủ ko ở lại được ,nhưng cô ấy lo cho mình ở lại 1 mình ko ai nc buồn nên cô ấy nói "em cho anh số dd nếu buồn thì nt cho em nói chuyện "^^ nhưng tui ko muốn tiến xa hơn nên ko lưu số cô ấy, rùi mãi 1 hôm mình mới quyết định nói thật cho cô ấy biết rằng "mình thjch cô ấy" hjx mình nói rùi, thế rùi cô ấy gửi cho mình 1 bài viết ở trong vietboom này mình đọc và cũng hiểu rằng cô ấy cũng thjch mình gửi ng ju ljnhken 017lúc đó đang trong nhà mình nhảy cẫng lên vì vui sướng lăn lộn gửi ng ju ljnhken 038 hj`(tưởng điên đúng là tên ngốc)mừng lắm nhưng còn bx nữa thế là vẫn chưa hết chuyện tụi này cũng chẳng yêu nhau tại còn người thứ 3 .

từ từ dài quá ~!~ nghỉ một tí đã ( bài này trong nhật kí của linhken đó tui tường thuật lại thôi ) anh ý chỉ nhờ tui viết một bức thư cho người ấy nhưng tui đọc nhật kí của ảnh nên viết luôn cho người ấy xem là ảnh yêu người ấy thế nàogửi ng ju ljnhken 038

descriptiongửi ng ju ljnhken EmptyRe: gửi ng ju ljnhken

more_horiz
tiếp nà .......
mình nói " anh yêu em" yêu ngay từ lần đầu tiên cô ấy nói rất vui nhưng rùi cô ấy nói thui hãy quên đi còn có bạn em nữa em ko muốn làm người phá vỡ "em đã sai lầm khi vào njck anh nói shock gây ấn tượng với anh " chúc anh và bạn ây sống hạnh phúc em sẽ rut lui sẽ chôn sâu tình cảm đừng để tâm tới em làm gì ( đoạn này đọc khó hiểu ko biết có đúng ko) hjx nói thế đau lòng quá" mình nói ko được chúng ta yêu bí mất"( ko hiểu kể đoạn khác nhá) rùi lúc gặp bx mình nói là hình như anh thjch bạn em rùi ~!~ bx nói "vậy thì anh yêu bạn ấy đi , em làm mai cho" shock ~!~ nói xỏng ùi khóc nếu bạn ấy cũng yêu anh và anh cũng yêu bạn ấy thì 2 người yêu nhau đi em sẽ rut lui và ra đi .......... ko biết nói thế nào nữa mình nói ko thế đâu "anh yêu em mà" ^^...............( zj` nua~ đọc ko hiểu) mình đã yêu 2 người lận( tham thế) ko biết phải làm sao ko thể chia tay ai được 2 người cứ nhường nhau mình ở giữa rùi 2 người nói anh chọn 1 đi chọn ai cũng được tụi em ko buồn đâu em sẽ chúc 2 người hạnh phúc 2 người cùng nói hệt nhau ,kéo vào room riêng nói chuyện để kết thúc mối tình tay 3 này mình rất do dự ai cũng nói mình quyết định thế nào chọn ai ~!~"làm sao bây giờ" suy nghĩ nhiều quá tự nhiên trời tối sầm lại phải ngồi đên 10,15p để hoàn hồn , lại nói chuyện tiếp nữa thấy bất ổn kjn nó nhảy vào nó dàn hòa dùm nó zo nói linh tinh một hồi còn làm chuyện cười nữa chứ ~!~ "tức thế" nó nói nhiều quá tiện thể ngồi cánh nó óanh cho nó một trận bóp cổ.....^^( ặc anh ken dám bóp cổ chị kjn còn đánh chị ý nữa láo thế) rùi 2 người lại hỏi "anhquyết định nhanh lên lâu quá" anh chọn ai ~!~ kjn nó thấy mình khó xử quá nó qua dành máy rùi đánh là " chọn cả 2" hjx thế là 2 người chẳng nói zj` cứ quyết định vậy đi , nhưng mọi chuyện đâu có tốt đẹp như thế .......... ( nhiều lắm mà chuyện riêng tư nên kể jt thui ).
kể đoạn cuối nha à thôi qua bên lời muốn nói đi thì mọi người sẽ bít đoạn cuối
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply